text
string |
---|
Ba tsammani, Jalal ya dafe ƙirjinsa cikin ciwo. |
nuna min a wannan hoton inda kake jin zafin |
Karku gwada yin abubuwa biyu a lokaci guda. |
Ina son na san me ya sa ba kya son Hassan. |
Yi hakuri, amma ina son zuwa wajen motsa jiki. |
Aliko ya faɗa ruwa. |
Ya tsaya mai kauri kamar karta akan masifa. |
Ina son sunan Bella, yana nufin kyakkyawa, daidai ne? |
Mu’amalar kwayar cuta daga inda take zama da kuma na yadda take bazuwa. |
Kuɗi ba komai bane. |
A cikin ƙasashe da yawa akwai ƙarancin wanke hannuwa da sabulu. |
Ka aikata wannan kuskuren sabida wani dalili, ko ba haka ba? |
Me ya ke sa ki rashin samun lokaci? |
Daga ina ka ke a Canada? |
Japan na tsammanin taka muhimmiyar rawa a gamayyar ƙasashen duniya. |
Kawai ka saka 'R' a ƙarshe. Yanzu kana da sabon shafin yanar gizo! |
Tashin hankali ya hana ni bacci duk tsahon dare. |
Wannene aka fi sani? |
A ƙarshen tsaunin, akwai furanni masu ban sha'awa. |
An dakatar da yawancin ɗaliban sakamakon rashin kayan makaranta. |
Ta haƙura da komai sabida ta kula yaranta. |
Bana son na zamo sirrin ki. |
Yanzu dai ki je ki huta. Aiki ba ya jira. |
Jarumin zai taka rawar mutane biyar a kasa da rabin awa. |
Jami ya fada mini yana son na zo gobe da yamma. |
Babangida ya yi nasara kan rashin samun daidaito. |
Kakan mu na miji ya faɗi a kan matakala kuma ya ji rauni sosai. |
Meyasa ki ke son zaman Austaralia? |
Jami ta ce shi zai yi maka. |
Aliko bai san Hauwa na asibiti ba. |
Ya rasa takalminsa na dama. |
Mai ziyarar ya tafi mintuna biya kafin ka zo. |
Mutane da yawa suna neman abin da za su rufe kansu. |
Digon tawada na iya sa mutum miliyan tunani. |
Ya tattara dukkan ƙarfinsa domin harba kibiyar dake cikin baka zuwa nesa. |
Lare ta gargaɗe ni, amma ban saurare ta ba. |
Mu je cin abinci da dare! |
Ba na tsammanin za ku iya yin hakan. |
Kana ganin ya zama dole? |
Duk da haka, wasu masana ba su da bege ba. |
Farfesan da naci abincin rana da shi sunansa Bitrus. |
Wani mayafin shuɗi ya rufe shi. |
Idan za ku nemi afuwa, ba da jimawa ba zai fi kyau. |
Makel Jakson shine ya fi fice a waƙa cikin ƙasar Amurka. |
Yusuf da Amsatu sun ce sun tuna yadda suka ga Tijjani na yin hakan. |
kuma faɗa min waɗanne alamomin cuta ka ke da su yanzu? |
Har yanzu ina tuna abubuwa da dama na makarantarmu. |
Tana jin dadin kallon finafinan abin tsoro. |
Mustapha ya ɗauki abinci don abincin dare. |
Na iya sayen shi? |
Bitrus zai kasance a Boston gobe dai-dai wannan lokacin. |
Kana bada rahoton laifuka? |
An fi saninsa da a Ingilishi da Sarki Aliyu. |
Habibua ba shine ya aro mota ta ba. |
Ya shiga wani babban zamba. |
Na rasa rigar da zan zaɓa; tsakanin wannan jar da koriya. |
Bana son cin irin abincin da Cherlie ke son ci. |
Hadari ya taso kafin na je tasha. |
Ya bawa talakar matar biredi kaɗan da kuma ƙarin dala biyar. |
Habibu da Lami ba masu kudi ba ne kamar yadda mutane ke tunani. |
Ya kamata ka tambaye shi. |
Ina da wajen zama. |
Mun yi gumi a cikin zafi. |
Ko za ka iya ƙunshe kyautar? |
Ina mamakin ko zan iya wannan. |
Mutum biyu za su iya wannan wasan. |
kuma kuna da zazzabi yanzu |
Kowace yarinya a cikin aji na ƙaunar Aliyu. |
Wane shiri kake ganin zai fi? |
Wannan ya lalace. |
Za ka iya faɗa min game da su? |
Yusuf ya yi mamakin yadda Hafsat ta canza da yawa. |
Ni da Jami muna tura wa juna sako ko da yaushe. |
Kun sanya caca a wasan? |
Tsawon yaushe kake bukata ka koyi harshen Jamusanci? |
Kowanne mai amfani zai iya duba matsayin masu amfani guda uku. |
Ka ajiye in da baza agani ba. |
Dayawa na duban yiwuwar rushewan tattalin arziki. |
Farin ciki ba shi ne hujjar ba hasashe ne. |
Hankaka na da ban tsoro. |
Jalal dai bai gamsu da sakamakon ba. |
Na gani! |
Falmata ta ce da ni za ta yi hakan, idan ni ma na yi. |
Lallodar na iya ɗaga tan ashirin na kankare. |
Ibrahim ya faɗi a ƙasa ya karya haƙarƙai uku. |
Yin amfani da magungunan steroids na iya tsanantar sakamako. |
Muna fatan wani abu mai kyau zai faru. |
Shi kam maƙaryaci ne. |
Ibrahim ya koma San Diego. |
Ba mamaki na tsufa, amma ba na shirme. |
Yan-Adam suna kamuwa da kwayar cutar ta fannin yanka da cin naman dabba. |
Habibu ya kasance mai kirki da taimako. |
An samo wannan tsakanin yatsa da babban yatsa. |
Me kake da niyar yi? |
Ka bar saƙonka da zarar ka ji alama. |
An sanya ta kula da aikin, duk da cewar ba ta da kwarewar shugabanci. |
Idan kuka yi ihu daga saman dutse, zaku iya jin sautin muryarku. |
Zo mu je tare. |
Idan na ga Hassan da Maimunatu, zan gaya musu kuna nemansu. |
Bitrus da Hauwa basu cika amfani da wayoyinsu ba. |
Subsets and Splits
No community queries yet
The top public SQL queries from the community will appear here once available.